Mae fforch godi olwyn gefn 4 olwyn gyrru oddi ar y ffordd yn rhoi taith esmwythach a pherfformiad cyffredinol tir garw trwy wella'r modd y mae'r cerbyd yn cael ei drin, ei gysondeb a'i allu i symud. Mae'r cynllun hwn yn briodol at ddibenion sy'n ei gwneud yn ofynnol i'r automobile gael ei weithredu mewn tir cymhleth, megis amaethyddiaeth, mwyngloddio a safleoedd adeiladu.
1. Radiws Troi Llai: Mae canllawiau olwynion cefn yn caniatáu i'r modur fod yn fwy ystwyth yn ei dro, gan ei fod yn lleihau radiws troi'r cerbyd. Mae hyn yn wych ar gyfer symud y car ar ffyrdd main neu dir cymhleth, ac mae'n gwella gallu'r gyrrwr i symud y cerbyd.
2. Gwell Sefydlogrwydd: Mae olwyn llywio cefn yn gwella sefydlogrwydd y cerbyd. Trwy bysgota'r olwynion cefn gyda'r olwynion blaen wrth droi, mae'r car yn llywio'n fwy llyfn, gan leihau'r risg o rolio drosodd. Mae hyn yn arbennig o hanfodol wrth deithio dros dir mynyddig caled a thir anwastad.
3. Symudedd Cyffredinol Gwell: Mae canllawiau olwyn gefn yn gwella symudedd y cerbyd mewn tir cymhleth. Wrth herio-amgylchiadau oddi ar y ffordd, mae'n rhaid i'r Automobile ddelio â nifer o gyfyngiadau a llwybrau cul. Gall arweiniad olwyn gefn ei gwneud hi'n symlach i'r automobile osgoi'r rhwystrau hyn, gan wella ei basio a'i symudedd. Ar yr un pryd, gall llywio olwynion cefn hefyd gynorthwyo'r Automobile i ymdopi'n well ag argyfyngau, megis atal gwrthdrawiadau neu osgoi mynd i drafferth.
4. Mwy o Sefydlogrwydd Cerbydau: Mae arweiniad olwyn gefn yn gwella cydbwysedd automobile ar gyflymder gormodol. Trwy genweirio'r olwynion cefn i'r cyfeiriad arall i'r olwynion blaen, mae'r car yn fwy cyson ar gyflymder uchel ac yn lleihau'r perygl o lithro oherwydd llywio sydyn.



Paramedr cynhyrchion
| Model | LTR35 |
| Bocs gêr | 265 |
| Lled y gantri | 160mm |
| Ongl dringo | <35° |
| Ongl dringo | Blaen200mm Rear250mm |
| Pwysau | 4050kg |
| Ongl Tilt Blaen | 12 gradd |
| Dimensiwn | 3650/1800/2450mm |
| Teiars | 20.5/70-16 |
| Radiws troi (teiars allanol) | 3500mm |
| Uchder lifft (safonol) | 3000mm |
| Uchder lifft (safonol) | 1220mm |
| Modd Gyriant | 4WD |
| Minnau. Clirio Tir | 235mm |
| Uchder statig y gantri | 2230mm |
| Injan | Yunnei490/42KW |
| Max. llwyth | 2500kg |
atodiad dewisol
Gall fforch godi tir garw gynnwys ystod eang o atodiadau dewisol, gan ganiatáu iddynt fynd i'r afael â thasgau a heriau amrywiol mewn amgylcheddau garw. Mae'r atodiadau hyn yn gwella galluoedd y fforch godi, gan ei wneud yn arf anhepgor mewn diwydiannau fel adeiladu, mwyngloddio, coedwigaeth ac amaethyddiaeth.

FAQ
C: Beth yw fforch godi pedair olwyn gyriant?
A: Mae fforch godi 4WD yn fath o fforch godi sy'n defnyddio pob un o'r pedair olwyn i ddarparu pŵer a tyniant, gan ganiatáu iddo weithredu mewn tir garw ac amodau heriol.
C: Sut mae llywio olwynion cefn yn gweithio mewn fforch godi?
A : Mae llywio olwynion cefn mewn fforch godi yn cyfeirio at y gallu i droi'r olwynion cefn i gyfeiriad arall yr olwynion blaen. Mae'r nodwedd hon yn gwella maneuverability, yn enwedig mewn mannau tynn, gan ei fod yn lleihau'r radiws troi ac yn caniatáu i'r fforch godi i golyn yn effeithiol.
C: Beth yw manteision fforch godi pedair olwyn gyriant?
C: Sut mae fforch godi tir garw yn wahanol i fforch godi safonol?
A: Yn aml mae gan fforch godi tir garw deiars mwy, mwy garw, cliriad tir uwch, a systemau atal cadarn i wrthsefyll gofynion gweithrediadau awyr agored. Fe'u hadeiladir i ddarparu sefydlogrwydd a tyniant ar dir anwastad, gan sicrhau'r perfformiad gorau posibl mewn amodau heriol.
Tagiau poblogaidd: cefn-olwyn llywio 4x4 oddi ar-fforch godi ffordd, Tsieina cefn{4}}olwyn llywio 4x4 oddi ar-gweithgynhyrchwyr fforch godi ffordd










