Mae LTMG Machinery Group Co, Ltd yn un o'r gwneuthurwyr a chyflenwyr fforch godi tir garw 2.5 tunnell 4wd mwyaf dibynadwy yn Tsieina. Mae croeso i chi brynu fforch godi tir garw 2.5 tunnell 4wd o ansawdd uchel ar werth yma o'n ffatri. Mae gwasanaeth da a phris rhesymol ar gael.
Mae'r2.5 Ton 4WD Fforch godi Tir garwwedi'i gynllunio ar gyfer perfformiad dibynadwy mewn amgylcheddau heriol oddi ar y ffordd. Wedi'i bweru gan system gyriant pedair olwyn gadarn, mae'n darparu tyniant a sefydlogrwydd rhagorol ar dir garw, anwastad, gan sicrhau gweithrediad diogel, rheoledig.
Mae fforch godi olwyn flaen olwyn llywio tir garw yn cynnwys strwythur blaen hirach ac ymddangosiad fforch godi mwy traddodiadol, gan roi blaenoriaeth i sefydlogrwydd ar dir solet.

2.5 Ton 4WD Fforch godi Tir garw
Mae ei strwythur cryno a'i radiws troi bach yn galluogi symud yn hawdd mewn mannau cul a safleoedd swyddi tynn, gan gynnig mwy o hyblygrwydd na fforch godi tir garw traddodiadol. Mae system hidlo aer effeithlon yn helpu i leihau allyriadau, gan gefnogi gweithrediad sy'n ymwybodol o'r amgylchedd.
2.5 Ton 4WD Fforch godi Tir garw
Ar gyfer cysur a diogelwch gweithredwr, mae'r fforch godi yn cynnwys caban ergonomig gyda rheolyddion greddfol a chawell diogelwch wedi'i atgyfnerthu, gan ddarparu amddiffyniad a chysur yn ystod defnydd estynedig.
Gyda symudedd uwch a phŵer dibynadwy, mae Fforch godi Tir Garw 2.5 Ton 4WD yn ateb delfrydol ar gyfer safleoedd adeiladu, amaethyddiaeth a thrin deunyddiau awyr agored.

Paramedr cynhyrchion
| Model | LTR25 |
| Bocs gêr | 265 |
| Lled y gantri | 160mm |
| Ongl dringo | <35° |
| Ongl dringo | Blaen200mm Rear250mm |
| Pwysau | 4050kg |
| Ongl Tilt Blaen | 12 gradd |
| Dimensiwn | 3650/1800/2450mm |
| Teiars | 20.5/70-16 |
| Radiws troi (teiars allanol) | 3500mm |
| Uchder lifft (safonol) | 3000mm |
| Uchder lifft (safonol) | 1220mm |
| Modd Gyriant | 4WD |
| Minnau. Clirio Tir | 235mm |
| Uchder statig y gantri | 2230mm |
| Injan | Yunnei490/42KW |
| Max. llwyth | 2500kg |
Gydag arloesedd technolegol, bydd ein cyfluniad cynnyrch a pharamedrau yn parhau i newid heb rybudd.
Os oes unrhyw amheuaeth, y cadarnhad penodol o'n gwerthiannau masnach ryngwladol fydd drechaf.
Ymlyniadau ar gyfer Fforch godi Tir garw

Mae'r Fforch godi Tir garw 2.5 Ton 4WD wedi'i gynllunio i weithio gydag ystod eang o atodiadau, gan ganiatáu iddo addasu i wahanol gymwysiadau ac amgylcheddau gwaith. Trwy newid atodiadau fel ffyrch, bwcedi, clampiau, neu fachau codi, gellir ffurfweddu'r fforch godi tir garw hwn yn hawdd ar gyfer safleoedd adeiladu, amaethyddiaeth, logisteg a thrin deunyddiau awyr agored. Mae'r lefel uchel hon o amlbwrpasedd yn gwneud y fforch godi tir garw 2.5 tunnell yn ateb hyblyg ac effeithlon ar gyfer gweithrediadau aml-senario.
Disgrifiad Cynnyrch
Mae'r fforch godi tir garw yn beiriant amlbwrpas a chadarn sydd wedi'i gynllunio i ragori mewn amodau heriol ac oddi ar y ffordd. Mae ei allu i fynd i'r afael â llwythi trwm yn ddiymdrech yn ei gwneud yn ddelfrydol ar gyfer safleoedd adeiladu, amgylcheddau amaethyddol a lleoliadau diwydiannol. Mae ei deiars garw a'i ffrâm gadarn yn sicrhau sefydlogrwydd a maneuverability, gan ganiatáu ar gyfer trin deunydd yn effeithlon mewn tir garw. Mae'r fforch godi hwn yn offeryn dibynadwy a hanfodol ar gyfer gweithwyr proffesiynol sy'n ceisio perfformiad dibynadwy a chynhyrchiant gorau posibl mewn cymwysiadau heriol.

Arddangosfa o Fforch godi Tir Garw 4WD
Disgrifiad Cynnyrch

Rydym yn darparu datrysiadau logisteg dibynadwy a ddiogelir yn dda ar gyfer pob Fforch godi Tir Garw 4WD a ddarparwn. Mae pob uned yn cael ei harchwilio'n ofalus, ei phacio'n ddiogel, a'i llwytho'n broffesiynol i sicrhau cludiant diogel trwy gydol y broses gludo gyfan. Gyda phrofiad allforio profedig a phartneriaid logisteg dibynadwy, rydym yn sicrhau bod eich fforch godi yn cyrraedd ar amser, yn gyfan, ac yn barod i'w weithredu, gan ganiatáu ichi osod eich archeb yn hyderus a thawelwch meddwl.
FAQ
C: Beth yw Grŵp Peiriannau LTMG?
C: Beth yw polisi LTMG ar gyfer ymateb i gwestiynau a phryderon cwsmeriaid?
A: Mae LTMG yn ymateb i unrhyw gwestiynau o fewn 24 awr ac yn darparu rhannau gwisgo am ddim yn ystod y cyfnod gwarant. Os nad ydych yn fodlon ag unrhyw fanylion am werthiant a gwasanaeth ein cwmni, mae croeso i chi gysylltu â ni, a byddwn yn gwneud ein gorau i ddatrys eich problemau.
C: Pa fathau o gynhyrchion y mae LTMG yn arbenigo ynddynt?
C: Beth yw'r term talu LTMG ar gyfer y peiriant llwythwr olwyn?
Tagiau poblogaidd: Fforch godi fforch godi tir garw 2.5 tunnell 4wd, Tsieina 2.5 tunnell 4wd gweithgynhyrchwyr fforch godi tir garw










