Cyflwyno'r Triniwr Cynhwysydd Gwag 8 Ton - datrysiad effeithlonrwydd uchel wedi'i adeiladu i wneud y gorau o weithrediadau iard cynwysyddion. Wedi'i gynllunio ar gyfer trin cynwysyddion gwag yn gyflym, mae'n darparu cynhyrchiant rhagorol, diogelwch, a dibynadwyedd hirdymor ar gyfer terfynellau porthladdoedd, depos logisteg, ac iardiau cynwysyddion.
1) Cynnal a Chadw Hawdd ar gyfer Uptime Uwch
Mae'r holl bwyntiau cynnal a chadw allweddol wedi'u trefnu'n ganolog ac yn hawdd eu cyrraedd, gan ganiatáu gwasanaethu cyflym a lleihau amser segur. Mae'r cylch cynnal a chadw estynedig yn cadw'ch offer i redeg yn hirach ac yn rhoi hwb i argaeledd fflyd.
2) Cab Clyfar, Ergonomig ar gyfer Gwell Rheolaeth
Mae'r cab smart sydd newydd ei uwchraddio yn cynnwys cynllun ergonomig, gan roi rheolaeth esmwyth a manwl gywir i'r gweithredwr trwy -ffon reoli arddull hedfan. Gellir ffurfweddu'r cab ar fownt sefydlog neu system llithro hydrolig wedi'i gosod ar drac er mwyn gwella gwelededd a gweithrediad haws.
3) Amddiffyniadau Diogelwch Lluosog
Mae diogelwch yn parhau i fod yn brif flaenoriaeth. Mae'r peiriant yn bodloni gofynion diogelwch safonol a gall fod â nodweddion amddiffyn ychwanegol megis camera wrth gefn, goleuadau gweithio LED, a chyfyngydd cyflymder - gan helpu i ddiogelu gweithredwyr a phersonél ar y safle.
4) Strwythur Dyletswydd Trwm ar gyfer Amodau Gwaith Llym
Mae'r Gyfres Smart wedi'i huwchraddio yn mabwysiadu echel llywio wedi'i hatgyfnerthu, echel yrru, cadwyn codi, a system codi. Hyd yn oed pan gaiff ei bentyrru i'r uchder mwyaf, mae'r dyluniad dyletswydd trwm yn sicrhau sefydlogrwydd gwell, codi'n llyfnach, a phentyrru cynwysyddion mwy diogel mewn amgylcheddau anodd.



Dewiswch y Triniwr Cynhwysydd Gwag 8 Ton ar gyfer gweithrediadau pentyrru cynwysyddion effeithlon, diogel a dibynadwy. Gyda rheolyddion craff, cynnal a chadw hawdd, gwell diogelwch, ac adeiladu dyletswydd trwm, mae'n darparu triniaeth ddiymdrech a-werth hirdymor ar gyfer eich iard cynwysyddion.
| Model | CH80 |
| Capasiti codi graddedig | 8000kg |
| canolfan llwyth | 1295mm |
| bargod blaen | 1198mm |
| sylfaen olwyn | 4520mm |
| pwysau-marw | 35880kg |
| Uchder pan fydd y gantri yn tynnu'n ôl | 3/4 |
| Uchder codi uchaf (i glo cylchdro) h3 | 11111mm |
| Uchder uchaf y gantri yn ystod gwaith cartref | 19244mm |
| Uchder ffrâm amddiffyn y to (cab) | 4326mm |
| Uchder sedd y gyrrwr uwchben y ddaear | 3226mm |
| hyd cyffredinol | 6850mm |
| Hyd y cerbyd (ac eithrio ffyrc) | 6682mm |
| Lled Cyffredinol | 2570mm |
| Lled sling 20'/40' | 12150mm |
| Clirio tir yr echel flaen | 370mm |
| Clirio tir canol Wheelbase | 380mm |
| Lled y sianel (cynhwysydd 20 troedfedd) | 9900mm |
| Lled y sianel (cynhwysydd 40 troedfedd) | 13500mm |
| Radiws troi | 6300mm |
Gydag arloesedd technolegol, bydd ein cyfluniad cynnyrch a pharamedrau yn parhau i newid heb rybudd.
Os oes unrhyw amheuaeth, y cadarnhad penodol o'n gwerthiannau masnach ryngwladol fydd drechaf.
Arddangosiad o Driniwr Cynhwysydd Stacker Cynhwysydd Gwag
Addasu hyblyg

FAQ
C: Beth sy'n gwneud cynnal a chadw'r triniwr cynhwysydd hwn yn haws?
C: Sut mae dyluniad y caban smart yn gwella'r modd y mae triniwr y cynhwysydd yn cael ei drin?
C: Pa mor hir mae LTMG wedi bod yn y busnes?
C: A oes gwahanol fathau o lwyfannau lifft siswrn?
Tagiau poblogaidd: triniwr cynhwysydd stacker cynhwysydd gwag, triniwr cynhwysydd Tsieina gweithgynhyrchwyr stacker cynhwysydd gwag










