Un nodwedd amlwg o Dry Fforch godi Tanwydd Deuol Nwy LPG LTMG 3.8 Ton yw'r switsh dewis tanwydd, sy'n caniatáu i ddefnyddwyr ddewis naill ai nwy petrolewm hylifedig (LPG) neu gasoline fel eu ffynhonnell tanwydd. Mae'r gallu tanwydd deuol hwn nid yn unig yn sicrhau costau tanwydd isel ond hefyd yn lleihau effaith amgylcheddol gyda llai o allyriadau a llai o lygredd. Mae injan hylosgi mewnol fforch godi wedi'i bweru gan lpg yn darparu perfformiad pwerus, gan ei gwneud yn addas iawn ar gyfer tasgau trwm a darparu galluoedd dringo rhagorol ar lethrau.
Mae'r injan ei hun wedi'i hardystio gan EPA, gan fodloni safonau amgylcheddol llym. Gall defnyddwyr ddewis rhwng dibynadwyedd yr injan Nissan Siapaneaidd wreiddiol neu berfformiad pwerdy'r injan PSl Americanaidd. Mae'r ddau opsiwn yn addo nid yn unig pŵer uwch ond hefyd effeithlonrwydd tanwydd, gan gyfrannu at weithrediad mwy cost-effeithiol ac amgylcheddol gyfrifol.
Rhoddir blaenoriaeth i gysur a diogelwch y gweithredwr trwy gynnwys sedd Toyota ddilys gyda gwregys diogelwch. Er mwyn gwella diogelwch ymhellach, mae'r lifft lpg yn cynnwys synhwyrydd deiliadaeth sedd, sy'n atal gweithrediad anniogel yn awtomatig pan nad yw'r gyrrwr yn eistedd. Mae'r mesur rhagofalus hwn yn lliniaru'r risg o ddamweiniau a achosir gan ddefnydd anawdurdodedig neu ffactorau allanol, gan sicrhau lles y gweithredwr.
Sicrheir hirhoedledd injan trwy weithredu hidlwyr aer deuol. Mae'r hidlwyr hyn yn ymestyn oes yr injan yn effeithiol trwy dynnu amhureddau o'r aer, lleihau costau cynnal a chadw a sicrhau perfformiad cyson a dibynadwy mewn amrywiol amgylcheddau gwaith.
Er mwyn gwella gwelededd a diogelwch, mae gan y fforch godi gwrthbwyso lpg oleuadau dangosydd LED a goleuadau glas, gan ddarparu disgleirdeb uwch hyd yn oed mewn tywydd garw. Mae'r nodwedd hon nid yn unig yn gwella diogelwch personél sy'n gweithio o amgylch Tryc Fforch godi Tanwydd Deuol Nwy LPG 3.8 Ton ond mae hefyd yn cyfrannu at effeithlonrwydd gweithredol cyffredinol.



Paramedr Cynhyrchion
| Model | FG38 |
| Pŵer Math / model | gasolin |
| Gallu â Gradd | 3800kg |
| Uchder lifft | 3000mm |
| Canolfan Llwytho | 500mm |
| Maint Fforch (LxWxT) | 1070 * 150 * 50mm |
| Tuedd mast (blaen/cefn) | 6/12 Deg |
| Hyd cyffredinol (heb ffyrc) | 3135mm |
| Lled cyffredinol | 1420mm |
| Gostwng uchder y gantri | 2250mm |
| Uchder Lifft Mast | 4280mm |
| Uchder Gard Uwchben | 2160mm |
| bargod blaen | 565mm |
| Isafswm Clirio Tir | 140mm |
| Radiws Troi Lleiaf | 2172mm |
| gwasanaeth Pwysau | 6900KG |
| Rheolydd | ZAPI neu Inmotion |
| Modd rheoli | AC |
| Troedio | 891% 2f920mm |
gwasanaeth ôl-werthu
Mae tîm gwasanaeth cwsmeriaid LTMG yn sefyll allan am ei ymroddiad diwyro i ddarparu 24-gwasanaeth awr i'n cwsmeriaid byd-eang. Waeth beth fo natur ymholiadau cwsmeriaid, mae'r tîm yn arddangos proffesiynoldeb a phrydlondeb heb ei ail wrth fynd i'r afael â cheisiadau, datrys materion, a darparu arweiniad gwerthfawr. Mae ein hymrwymiad i wasanaeth cwsmeriaid eithriadol yn sicrhau bod ein cleientiaid yn cael y cymorth sydd ei angen arnynt yn brydlon ac yn effeithlon, gan atgyfnerthu ein henw da fel partner dibynadwy sy'n canolbwyntio ar y cwsmer.

CAOYA
Q: Allwch chi ddarparu gwybodaeth am eich cyfleuster gweithgynhyrchu?
Q: A oes gennych restr ddigonol o'r model fforch godi LPG?
Q: A yw LTMG yn darparu gwasanaethau addasu?
Tagiau poblogaidd: lpg nwy wagen fforch godi tanwydd deuol 3.8 tunnell, Tsieina lpg nwy wagen fforch godi tanwydd deuol 3.8 tunnell gweithgynhyrchwyr











