Mae'r Fforch godi Pweru Beiriant LPG 3.8 Ton LPG yn ddatrysiad pwerus ac effeithlon ar gyfer eich holl anghenion codi. Mae'r fforch godi hwn yn ddelfrydol ar gyfer ystod eang o gymwysiadau gan gynnwys trin deunyddiau, warysau, gweithgynhyrchu ac adeiladu.
Un o nodweddion mwyaf nodedig y fforch godi hwn yw ei injan wedi'i bweru gan LPG, sy'n darparu perfformiad dibynadwy ac effeithlon. Mae'r injan hon yn hynod effeithlon ac yn gollwng lefelau isel o allyriadau, gan ei gwneud yn opsiwn ecogyfeillgar.
Mae'r fforch godi hefyd yn cynnwys adeiladwaith cadarn sydd wedi'i gynllunio i wrthsefyll llwythi trwm ac amgylcheddau llym. Mae'r deunyddiau a'r cydrannau o ansawdd uchel a ddefnyddir wrth ei adeiladu yn sicrhau ei fod yn wydn ac yn para'n hir. Yn ogystal, mae gan y fforch godi nodweddion diogelwch uwch, megis system gwrth-syrthio a chaban gweithredwr wedi'i ddylunio'n dda, i sicrhau diogelwch y gweithredwr a'r rhai o amgylch y peiriant.
O ran perfformiad, gall y fforch godi godi hyd at 3.8 tunnell o bwysau yn rhwydd ac yn fanwl gywir, diolch i'w injan bwerus a'i system hydrolig. Mae hefyd yn cynnig maneuverability ardderchog a radiws troi isel, sy'n ei gwneud yn ddelfrydol ar gyfer defnydd mewn mannau tynn ac eiliau cul.
Ar y cyfan, os ydych chi'n chwilio am ateb dibynadwy, effeithlon ac effeithiol ar gyfer eich anghenion codi, mae'r Fforch godi Pŵer Pweru Beiriant LPG 3.8 Ton LPG yn ddewis rhagorol.



Paramedr Cynhyrchion
| Model | FG38 |
| Pŵer Math / model | gasolin |
| Gallu â Gradd | 3800kg |
| Uchder lifft | 3000mm |
| Canolfan Llwytho | 500mm |
| Maint Fforch (LxWxT) | 1070 * 150 * 50mm |
| Tuedd mast (blaen/cefn) | 6/12 Deg |
| Hyd cyffredinol (heb ffyrc) | 3135mm |
| Lled cyffredinol | 1420mm |
| Gostwng uchder y gantri | 2250mm |
| Uchder Lifft Mast | 4280mm |
| Uchder Gard Uwchben | 2160mm |
| bargod blaen | 565mm |
| Isafswm Clirio Tir | 140mm |
| Radiws Troi Lleiaf | 2172mm |
| gwasanaeth Pwysau | 6900Kg |
gwasanaeth ôl-werthu

CAOYA
Q: Pa fath o injan mae'r fforch godi hwn yn ei ddefnyddio?
Q: A ellir addasu uchder y fforch godi?
Q: Pa mor hir mae'n ei gymryd i wefru'r batri yn llawn ar y fforch godi hwn?
Tagiau poblogaidd: Fforch godi 3.8 tunnell lpg sy'n cael ei bweru gan injan, gweithgynhyrchwyr fforch godi sy'n cael eu pweru gan injan lifft lpg Tsieina 3.8 tunnell









